Thương hiệu: ViewSonic
  • Màn hình 136 inch liền mạch với độ sáng cao và loa mạnh mẽ.
  • All-in-One, lắp đặt nhanh chóng và tiện lợi.
  • Chống va đập, bụi và ẩm nhờ công nghệ GOB.
  • Hỗ trợ PIP/PBP, truyền không dây và hộp điều khiển tháo rời.
VUI LÒNG ĐỂ LẠI THÔNG TIN, ĐỨC PHÁP SẼ TƯ VẤN MIỄN PHÍ CHO BẠN NGAY:
Bạn dùng sản phẩm cho nhu cầu?
TỔNG QUAN
ViewSonic LDM136-151 là màn hình LED All-in-One 136 inch tiên tiến, mang đến trải nghiệm hình ảnh và âm thanh vượt trội cho môi trường doanh nghiệp và giáo dục cao cấp. Với độ sáng 600 nit, tỷ lệ tương phản 6.500:1 và tần số quét 3.840Hz, cùng loa kép 30W, màn hình hiển thị hình ảnh rõ nét, màu sắc chân thực và âm thanh mạnh mẽ cho mọi bài thuyết trình, video hay bài giảng.
Với độ mỏng chỉ 31mm và viền 6mm, LDM136-151 mang lại vẻ đẹp tinh tế cùng tỷ lệ hiển thị lên đến 99%, dễ dàng hòa hợp với mọi không gian. Hộp điều khiển có thể tháo rời giúp việc bảo trì thuận tiện và tối ưu thẩm mỹ tổng thể.
Trải nghiệm hình ảnh sống động và rực rỡ
Thưởng thức chất lượng hiển thị đỉnh cao với độ sáng 600 nits, LDM136-151 điều chỉnh linh hoạt 100 cấp độ và tỷ lệ tương phản 6.500:1, mang đến hình ảnh sắc nét và chân thực đến từng chi tiết. Nhờ tần số quét 3.840Hz siêu cao, mọi chuyển động đều mượt mà, giúp nội dung trình chiếu trở nên sinh động và chuyên nghiệp.
Thiết kế tinh tế, sang trọng với màn hình siêu mỏng và không viền
Với kích thước 136 inch, rộng hơn tổng cộng của chín màn hình LCD 46 inch ghép lại, màn hình LDM136-151 không viền mang đến trải nghiệm hiển thị liền mạch, sống động và đắm chìm. Thiết kế tối giản, thanh lịch cùng độ mỏng 31mm tạo nên vẻ đẹp tinh tế, dễ hòa hợp với mọi không gian và phong cách nội thất cao cấp.
Thiết kế All-in-One – Lắp đặt nhanh chóng và dễ dàng
Thiết kế mô-đun – Lắp đặt nhanh chóng và thuận tiện
Độ bền vượt trội nhờ công nghệ GOB
Lưu ý: Chuẩn IP54 chỉ áp dụng cho bề mặt mô-đun LED.
Hộp điều khiển tháo rời – Tối ưu thẩm mỹ và tiện lợi
Hợp tác liền mạch với chế độ chia đôi màn hình
Lưu ý: Cả hai chế độ chỉ hoạt động với nguồn đầu vào HDMI.
Quản lý tập trung qua LAN
Thu hút khán giả với âm thanh mạnh mẽ
Trang bị loa kép 30W,  LDM136-151 mang đến âm thanh rõ ràng và sống động, giúp các bài thuyết trình trở nên hấp dẫn ngay cả trong không gian lớn.
Bảo dưỡng thuận tiện từ mặt trước
Chia sẻ nội dung không dây từ thiết bị di động
Kích Thước & Cổng Kết Nối
1. Diễn giả 6. Đầu ra âm thanh*2 11. USB-A 3.0 16. Nút nguồn
2. Đầu ra HDMI 7. Giao diện IR 12. USB-A 2.0 17. Đèn báo
3. Đầu ra SPDIF 8. Cảm biến ánh sáng 13. Điều khiển Menu: Cài đặt
4. Đầu vào HDMI*4 9. Bộ thu hồng ngoại 14. Điều khiển Menu: Nhập
5. Mạng LAN 10. USB-C 15. Menu điều khiển: Mức độ sáng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT DLED LDM
Kích thước màn hình: 136"
Diện tích hiển thị (mm): 3000 (Cao) x 1687,5(Dài)
Độ phân giải gốc: 1920x1080
Công nghệ tấm pin: Direct view LED
Loại gói đèn LED: SMD 3 trong 1 (GOB)
Dây liên kết: Đồng
Khoảng cách điểm ảnh (mm): 1,56
Độ sáng (tối đa): 600 nits (có thể điều chỉnh 100 mức)
Tỷ lệ tương phản: 6500:1
Định hướng: Phong cảnh
Góc nhìn : H = 170, V = 170
Tuổi thọ đèn LED: 100.000 giờ
Lưu trữ cục bộ: Tổng cộng 32GB (26GB dung lượng lưu trữ khả dụng)
Hệ điều hành nhúng: Android 9.0
Hỗ trợ độ phân giải: VGA (640 x 480) đến 4K (3840 x 2160 @ 60hz)
Khả năng tương thích với HDTV: 480p, 576p, 720p, 1080p, 2160p
Tần số ngang: 31K-94kHz
Tốc độ quét dọc: 56-85Hz
HDMI: 4 (HDMI 2.0/HDCP 2.2) (bên trong x3, bên ngoài x1)
USB loại A: 3 (USB3.0 x1, USB2.0 x2)
Đầu vào RJ45 (Internet): 3 (internet x2, điều khiển x1)
IR trong (3,5mm): 1
Đầu vào Wi-Fi: 2,4G/5G Hz
USB loại C: 1 (chỉ dữ liệu)
Đầu ra HDMI: 1 (HDMI 1.4/HDCP 1.4) (bên trong x1)
Loa: 30Wx2
Đầu ra âm thanh (3,5mm): 2
S/PDIF: 1
USB loại A (Nguồn): Chia sẻ với đầu vào USB A (USB 3.0 5V/0.9A x1, USB 2.0 5V/0.5A x1, USB 2.0 5V/2A x1)
USB Type C (Nguồn): Chia sẻ với đầu vào USB Type C (5V/1A x1)
RJ45 (điều khiển LAN): 1(chia sẻ với internet)
USB loại A (Dịch vụ): 1 (chia sẻ với đầu vào USB A)
RS232 (DB 9 chân cái): 1
Bộ thu hồng ngoại: 1
Điện áp nguồn: 100-120V/20A ~ 50/60Hz hoặc 220-240V/10A ~ 50Hz (thay đổi tùy theo quốc gia)
Tiêu thụ điện năng: 609W (điển hình), 1740W (tối đa) < 0,5W (Ngủ đông
Nhiệt độ hoạt động: 0~40℃
Tổng số lượng mô-đun LED: 100
Xếp hạng bảo vệ chống xâm nhập: IP54 (Mặt trước)
Xếp hạng bảo vệ tác động: IK06 (Mặt trước)
Khối lượng tịnh: 357,14 lbs (162 kg)
Tổng trọng lượng: 668 lbs (303kg)
Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu): 118,58 x 72,19 x 1,2 inch (3012 x 1833,5 x 31mm)
Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) có gắn tường: 118,58 x 72,19 x 2,1 inch (3012 x 1833,5 x 53mm)
Kích thước đóng gói (Rộng x Cao x Sâu): 77,95 x 42,28 x 39,37 inch (1980 x 1074 x 1000mm)